Hindi Sex StoriesUncategorized

Kamavalila Kachakacha Jhavle Va Majhi Raand Banvali

यह एक मराठी चुदाई स्टोरी है: माझी पहिली स्टोरी शेजाऱ्याच्या बायकोला तिच्या घरी काचा काचा झवले वाचली असेल. आता माझी दुसरी स्टोरी पोस्ट करतो ज्यामध्ये मी माझ्या कामवालीला कचाकचा झवले व तिला माझी रांड बनवली.

ही स्टोरी माझ्या लग्नाच्या आधीची आहे. मला बाहेरगावी जॉब लागल्याने मी शिफ्ट व्हावे लागले व माझ्या कामाच्या ठिकाणी मी भाड्यानी घर घेऊन एकटा राहत होतो. घराच्या साफसफाई पासून पार खायला बनवण्या पर्यंत सगळी कामे करायला एक कामवाली ठेवली होती.

सुरवातीला महिनाभर सगळे एकदम नॉर्मल होते, ती येऊन काम करून निघून जात होती. साधारण महिना झाल्यानंतर ती साफसफाई करत असताना खाली वाकली की मी तिच्याकडे वाकड्या नजरेनी बघायला लागलो जे तिच्या लक्षात आले होते.

ती पण काही म्हणत नव्हती ज्यावरून मी समजलो की कधी ना कधी हिला झवायला मिळेल. व एक दिवस माझी इच्छा पूर्ण झाली.

एका रविवारी ती बाकीची कामे संपवून थोडी उशिरा कमला आली. मी अगदी सहज विचारले की आज उशीर झाला? ती म्हणाली की सगळी कामे संपवून आले आहे. मी म्हणालो ठीक आहे काही प्रॉब्लेम नाही. तसेहि रविवारी सगळं एक्दम रेलॅक्समध्येच असते.

काम संपल्यावर तिने मला १००० रुपये मागीतले. मी तिला विचारले की कशाला हवेत, तुला तर मी पूर्ण महिना पुरेल इतका पगार देतो. ती म्हणाली की तिचा नवरा सगळे पैसे ९० मध्ये फुकून टाकतो जेमतेम मॅनेज होतं. ही गोष्ट मला माहित होती पण मला तिच्याकडून पाहिजे होती.

मी तिला १००० रुपये देण्यास तयार झालो व म्हणालो की देतो पण पुढच्या महिन्याच्या तेवढ्यात ती म्हणाली की पगारातून कापू नका मला माहिती आहे की तुम्हाला काय पाहिजे आहे. मी माहित नसल्या सारखे विचारले काय पाहिजे म्हणजे? तर ती म्हणाली की तुम्ही रोज मी वाकले की माझ्या बॉल्स कडे व बोच्याकडे पाहत असता.

ज्या नजरेनी तुम्ही माझ्याकडे पाहता मला समजले होते की एक दिवस तुम्ही माझी पुच्ची व बोचा दोन्ही काचाकाचा झवणार आहात. मग काय बाईईईईई वाड्यावर या म्हणायची पण गरज पडली नाही.

Related Articles

मी तिला म्हणालो की आजपासून दर रविवारी अशीच सगळी कामे संपवून दुपारी १२ वाजेपर्यंत येऊन, काम करून व जेऊन झाले की दुपारी २ ते संध्याकाळी ६ वाजेपर्यंत मी तुला झवणार व झवल्यानंतर तुला १००० रुपये देणार व ती तयार झाली.

मी तिला ताबडतोब तिच्या कंबरेला पकडून तिला माझ्याकडे ओढले व तिला मिठीत घेतले व म्हणालो की चल बेडरूम मधे व तिला बेडरूम मधे नेऊन तिला किस करू लागलो व तिला किस करत करत तिला बेडवर झोपवले व मी तिच्यावर चढलो व माझा कडक झालेला लवडा तिच्या पुच्चीवर दाबला ज्यांनी करून तिला माझ्या लवडा किती मोठा आहे त्याचा अंदाज होईल.

तिच्यावर चढून मी तिला ओठांवर मग गालांवर मग मानेवर किस करत तिच्या पोटावर किस करत तिचा साडी वरकेली व तिच्या पेटीकोट मधे माझे मुंडक घालून तिच्या चड्डीवरुन तिच्या पुच्चीवर किस करू लागलो ज्यांनी ती गरम होऊ लागली व फडफडू लागली व म्हणू लागली की आता लवकर झवा.

मी १० मिनिट तिला चड्डीवरुन तिच्या पुच्चीवर किस केल्यानंतर तिने एक मोठा फवारा सोडला ज्याने तिचा चड्डी पूर्ण ओली झाली. मग मी पुन्हा तिच्यावर चढलो व म्हणालो की झवायची काय घाई झाली आहे का?

आधी मी तुझे सगळे कपडे काढून तुला नागडी करणार, मी नागडा होणार मग तुला पुन्हा किस करणार मग तुझे बॉल चोखणार, पुच्ची चाटणार त्याचा रस पिणार मग माझा लवडा तुझ्या पुच्ची मधे रेटून घुसवणार मग तुला चढून चढून शॉट मारून काचाकाचा झवणार व मग पिचकारी देणार तर ती म्हणाली की इतका मोठा कार्यक्रम?

मी विचारले का तुझा नवरा तुला रोज झवत नाही का? तर ती म्हणाली की झवतो पण तो डायरेक्ट माझी चड्डी काढतो, त्याची चड्डी काढतो, पुच्चीमधे लवडा घुसवतो एक मिनिटामध्ये पिचकारी देतो व झोपून जातो.

मग मी तिला झवाझवी काय असते हे तू आज बघशील म्हणून तिच्यावरून उतरलो व तिला म्हणालो की चल उभी राहा तुला नागडी करतो.

आधी मी तिची साडी सोडली मग तिला पाठीमागून पकडले व माझा लवडा तिच्या बोच्यावर करकचून लावला व तिच्या मानेवर किस करत तिच्या पेटीकोटची नदी सोडली व तिचा पेटीकोट काढला व पाठीमागून तिच्या ब्लाउस चे हुक उघडले व तिचा ब्लाउस काढला व पुन्हा माझा लवडा तिच्या बोच्यावर करकचून लावला व तिच्या मानेवर किस करत तिचे बॉल्स दाबुलागलो.

मग मी तिच्यासमोर माझी चड्डी सोडून सगळे कपडे काढले व तिची ब्रा पण काढली. आता आम्ही दोघं पण फक्त चड्डी वर होतो. मी तिला करकचून मिठी मारली व तिच्या बॉल्सला बॉल्स लावून तिच्या ओठांवर १० मिनिट किस करत तिच्या चड्डी मधे हात घालून तिचा बोचा जोरजोरात दाबला.

तिने पुन्हा एकदा फवारा सोडला ज्याने तिची चड्डी पूर्ण ओली झाली. तिने फवारा सोडल्यावर मी तिची चड्डी काढून तिला पूर्ण नंगी केली व माझी पण चड्डी काढून पूर्ण नंगा झालो व तिला म्हणालो ती चल झोप बेडवर.

ती बेडवर झोपल्यावर मी १० मिनिट तिचे बॉल्स चोखले व पुन्हा तिच्या पुच्ची ला चाटूलागलो. ती इतकी गरम झाली होती की तिने दुसऱ्या मिनिटालाच पुन्हा फवारा सोडला. मी तो सगळं रस पिऊन टाकला. तिची पुच्ची पूर्ण ओली झाली होती.

आता मात्र वेळ वाया ना घालवता मी तिचे पाय फाकवले व तिच्या पुच्चीवर माझा लवडा सेट केला व तिच्यावर चढून एक जोरात शॉट मारून माझा लवडा तिच्या पुच्ची मधे घुसवला व ओठांवर एक पप्पी घेत म्हणालो की हो तयार, तुला चढून चढून शॉट मारून झवणार व आज पासून तू माझी रांड आहेस व मी म्हणीन त्यावेळेला तू माझ्याकडून झवून घ्यायचे व चालू झाला पलंगतोड झवाझवीचा कार्यक्रम.

मी माझ लवडा तिच्या पुच्ची मधून बाहेर काढला व जोरात शॉट मारून पुन्हा तिच्या पुच्ची मधे घुसवून तिला जोरजोरात शॉट मारायला लागलो. ती तिची गांड उचलून प्रतिसाद देत होती व म्हणत होती की मार, आजून मार, जोरात मार व मी पण तिला चढून चढून ऊसाची मधे शॉट मारत होतो.

प्रत्येक शॉटला ती आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह उह्ह्ह्ह अह्ह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह करत होती व प्रत्येक शॉटला माझ लवडा तिच्या पुच्चीच्या दाण्यावर जाऊन लागत होता, व माझ्या गोट्या तिच्या पुच्चीवर आपटत होत्या ज्यानी फट फट फट चे आवाज येत होते, व तिची पुच्ची ओली झाल्याने फच फच पच फच पच पच चे आवाज घुमून मी माझ्या तिचे गाल चोखत, व चाटत तिला चढून चढून शॉट मारून झवत होतो ती पण आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह उह्ह्ह्ह अह्ह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह आह्हह्हह्ह अह्ह्हह्हह्हह्ह करून राहिली होती, व पलंग मधून पण कर्रर्रर्रर्रर्रर्र कर्रर्रर्रर्रर्रर्र कचकच कचकच चे आवाज येऊन राहिले होते.

जवळ जवळ ३५ मिनिट चालू असलेली पहिल्या राऊंडची ही झवाझवी आता संपत आली होती कारण तिचा फवारा निघणार होता व मला पण पिचकारी देण्याची इच्छा होऊ लागली होती.

तेवढ्या ती म्हणाली की माझे आता निघणार आहे. मी माझ लवडा पुच्ची मधून बाहेर काढला व तिच्या पुच्ची ला तोंड लावले. पुच्ची ला तोंड लावताच तिचा एक फवारा माझ्या तोंडात उडाला व मी तिचा सगळा रस पिऊन टाकला.

तिचा रस प्यायल्या नंतर मी पुन्हा माझ लवडा तिच्या पुच्ची मधे घुसवला व शॉट मारू लागलो पण माझ आता धीर संपला होता व पिचकारी देण्याची इच्छा होऊ लागली होती.

मी शॉट मारायचा थांबलो व तिला विचारले की काय डार्लिंग पिचकारी कुठे सोडू? ती म्हणाली की कुठेही सोडायला सांगितली तरी तुम्ही पिचकारी पुच्चीमधेच देणार आहात हे मला माहित आहे मग विचारता कशाला? मग काय मी म्हणालो चाल मग घे तुझ्या पुच्ची मधे पिचकारी.

असे म्हणत मी माझ लवडा तिच्या पुच्ची मधून आर्धा बाहेर काढला व एक इतका जोरात शॉट मारला की माझ लवडा तिच्या पुच्चीच्या दाण्याला जाऊन चिकटला व तिने पण मला करकचून मिठी मारली व तिची नखं माझ्या पाठीमध्ये रुतली व मी माझी गांड घट्ट आवळून घेतली आणी अखेर मी तिला तिच्या पुच्ची मधे गरम गरम पिचकारी दिली.

जवळ जवळ १० सेकंड पचापच माझ्या वीर्याचे गरम गरम फवारे तिच्या पुच्चीमधे उडवले व तिला तिच्या पुच्चीमध्ये पिचकारी देऊन पिचकारी देऊन माझे पांढरे घट्ट गरम गरम वीर्य तिच्या पुच्चीमधे भरून टाकले.

पुच्ची मधे पिचकारी देऊन भरलेले वीर्य बाहेर निघू नाही म्हणून मी माझी गांड मिनिट भर तशीच घट्ट आवळून धरली व मिनिट भरानी नॉर्मल करून तिला ओठांची एक मोठी किस घेतली व विचारले मजा आली?

ती लाजली व म्हणाली की माझ्या नवर्यानी पण कधी असे झवले नाही व अशी पिचकारी पण दिली नाही. माझ्या पुच्चीमधे तुमच्या वीर्याचे फवारे उडत असताना मला खऱ्या अर्थाने झवल्याचे व पुच्ची मधे पिचकारी घेतल्याचे समाधान झाले.

नंतर आम्ही बाथरूम मध्ये जाऊन आपले आपले सामान साफ केले व बेड वर येऊन पडलो. बेडवर येताच माझा लवडा पुन्हा उठला व मला झवायचा मूड आला. मी तिला म्हटलो की चाल आता तुझा बोचा दे. मला तुझा बोचा झवायचा आहे.

ती लगेच उलटी झाली व मी माझा लवडा तिच्या बोच्यावर सेट करून एक जोरात दणका दिला व एका शॉट मध्ये माझा आखा लवडा तिच्या बोच्या मध्ये घुसवला व २० मिनिट शॉट मारुन तिचा बोचा झवला. पण आता माझा पण संयम संपू लागला व पिचकारी देण्याची इच्छा व्हायला लागली.

मी माझा लवडा बाहेर काढून इतका जोरात शॉट मारला की माझा लवडा तिच्या बोच्या मध्ये पार आतपर्यंत गेला व मी माझा बोचा पूर्ण करकचून आवळला व तिला तिच्या बोच्यामध्ये एक मोठी पिचकारी दिली.

मी तिच्या बोच्यामध्ये जवळ जवळ ०७ ते १० सेकंड वीर्याचे फवारे उडवून तिच्या बोच्यामध्ये पिचकारी दिली व माझे पांढरे दाट गरम गरम वीर्य तिच्या बोच्यामध्ये सोडले.

माझ्या वीर्याने तिचा बोचा पूर्णपणे भरून गेला व पिचकारी देऊन बोच्यामध्ये भरलेले वीर्य बाहेर येऊ नये म्हणून मी माझा बोचा २ मिनिट तसाच आवळून ठेवला व २ मिनिटांनी नॉर्मल हुन मग माझा लवडा तिच्या बोच्यामधून बाहेर काढला.

माझा लवडा तिच्या बोच्या मधून बाहेर काढताच तिच्या बोच्यामध्ये पिचकारी देऊन भरलेले माझे सगळे वीर्य तिच्या बोच्यातून बाहेर टपकू लागले.

तिच्या बोच्यामधून सगळे वीर्य बाहेर आल्यानंतर आम्ही पुन्हा बाथरूम मध्ये जाऊन सामान साफ केले व दुपारभर ४ वेळा तिची पुच्ची व २ वेळा तिचा बोचा झवला व पुच्ची मध्ये व बोच्या मध्ये पिचकाऱ्या दिल्या मग दोघांनी पण कपडे घातले व चहा घेतला व ती तिच्या घरी जायला निघाली.

निघताना तिला मिठीमध्ये घेऊन किस केले तर माझा लवडा पुन्हा उठला. मी तिला टेबलवर बसवले व साडी मधून तिची चड्डी काढली व माझी पण चड्डी काढून तिच्या पुच्ची मध्ये माझा लवडा घुसवला व पुन्हा तिला तिच्या पुच्ची मध्ये एक मोठी पिचकारी दिली.

मी तिच्या पुच्ची मध्ये जवळ जवळ ०७ ते १० सेकंड वीर्याचे फवारे उडवून तिच्या पुच्ची मध्ये पिचकारी दिली व माझे पांढरे दाट गरम गरम वीर्य तिच्या पुच्चीमध्ये सोडले.

माझ्या वीर्याने तिची पुच्ची पूर्णपणे भरून गेली व पिचकारी देऊन पुच्चीमध्ये भरलेले वीर्य बाहेर येऊ नये म्हणून मी माझा बोचा २ मिनिट तसाच आवळून ठेवला व २ मिनिटांनी नॉर्मल हुन तिची एक पप्पी घेतली व माझा लवडा तिच्या पुच्ची मधून बाहेर काढला चड्डी घातली व तिला म्हणालो की पुढच्या रविवारच्या झवाझवी ला तयार राहा.

आज पासून तू खऱ्या अर्थानी माझी रांड आहेस व मी तुझा व माझा लवडा तुझ्या पुच्चीचा मालक आहे. सोमवारी मी सुट्टी घेतली होती. पण तिचा बोचा बघून माझा लवडा उठला पण आज काही मी तिला झवणार नव्हतो.

पण लवडा उठला म्हटल्यावर काय करणार? पण मी कंट्रोल केले व म्हटलो की फक्त पिचकारी काढून चड्डी ओली करायची.

मी ताबडतोब तिच्या कंबरेला पकडून तिला पाठीमागून धरले व म्हणालो की बेडरूम मध्ये चाल व बेडरूम मध्ये आल्यावर मी तिला बेडवॉर उलटी झोपवली व मी तिच्यावर चढलो व माझा लवडा तिच्या बोच्यावर करकचून दाबला व माझा लवडा तिच्या बोच्यावर घासू लागलो व शॉट मारू लागलो.

१५ ते २० मिनिटांनी माझी पिचकारी निघाली व माझी बर्मुडा सगळी वीर्याने ओली झाली व बारमुद्यावर वीर्याचा डाग पडला. मग मी तिच्यावरून उठलो व तिला वीर्याचा डाग दाखवला जो बघून ती हसली व काम करून निघून गेली.

अधून मधून पिचकारी काढून माझी चड्डी ओली करायला म्हणून मी तिला पाठीमागून पकडतो व तिच्या बोच्यावर माझा लवडा करकचून आवळतो व माझ्या चड्डी मधे पिचकारी सोडतो, धन्यवाद!

https://s.magsrv.com/splash.php?idzone=5160226

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also
Close
Back to top button
Hacklinkbetsat
betsat
betsat
holiganbet
holiganbet
holiganbet
Jojobet giriş
Jojobet giriş
Jojobet giriş
casibom giriş
casibom giriş
casibom giriş
xbet
xbet
xbet
grandpashabet
grandpashabet
grandpashabet
İzmir psikoloji
creative news
Digital marketing
radio kalasin
radinongkhai
gebze escort
casibom
casibom
extrabet giriş
extrabet
sekabet güncel adres
sekabet yeni adres
matadorbet giriş
betturkey giriş
casibom
casibom
casibom
tiktok video indir
Türkçe Altyazılı Porno
grandpashabet bonuslar
Casibom Giriş
deneme bonusu veren bahis siteleri
Deneme Bonusu Veren Siteler 2025
deneme bonusu veren siteler
grandpashabet
marsbahisgrandpashabet güncel girişligobetsetrabetmarsbahisgrandpashabet güncel girişligobetsetrabet
marsbahismarsbahismarsbahismarsbahismarsbahismarsbahis